head_bg

Mai Tarin Kura

 • Impulse dust collector

  Tura mai tara ƙura

  Farashin DMC Pulse Bag Dust COllector yana amfani da iska mai matsewa azaman matsakaicin tsaftacewa, iskan da aka matsa yana fitowa nan take ta hanyar allura mai bugun jini, kuma iska mai tsananin ƙarfi yana jawo iskar da ke kewaye a cikin jakar tacewa cikin sauri, wanda ke sa jakar tacewa ta faɗaɗa cikin sauri. Kurar da ta taru a saman jakar tacewa tana gogewa ta hanyar girgiza da jujjuyawar iska. Kurar da ke ƙarƙashin tsaftacewa ta faɗo cikin mashin tattarawa, wanda Ana fitar da shi daga jiki ta hanyar bawul ɗin toka na kasa. Wannan ƙirar ƙira ce mai ƙarfi a cikin tsari, dacewa don kulawa,wanda yana da halaye na babban ash kau kuzarin motsa jiki da kuma high ash kau yadda ya dace. Ana amfani da shi sosai wajen tsarkake ƙura mai ɗauke da iskar gas a cikin kayan gini, ma'adinai, masana'antar sinadarai, kwal, sarrafa foda da sauran masana'antu.

 • MG Impulse Bag Dust Collector For Dry Mortar Mixing Plant Factory

  MG Impulse Bag Mai Tarar Kura Don Busassun Turmi Mai Haɗin Shuka

  Mai tara ƙura na MG Impulse yana ɗaukar hanyar tsaftacewar allurar bugun jini guda ɗaya, wanda ke da fa'idodin tsaftacewa mai kyau, ingantaccen aikin tsarkakewa da babban ƙarfin aiki, tsawon rayuwar sabis na Jakar Filter, ƙarancin kulawa don tabbatar da aminci da aminci a cikin aiki.

   
  An yi amfani da tsarin sosai a cikin ƙarfe, kayan gini, injiniyoyi, masana'antar sinadarai, ma'adinai da sauran masana'antun masana'antu na ƙurar ƙurar masana'antu mara fiber da dawo da kayan aiki.

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana